Translators Team
Welcome to Translators Team!!!

I am Kelvin ^^. Let's LOGIN and translation!!!
Translators Team
Welcome to Translators Team!!!

I am Kelvin ^^. Let's LOGIN and translation!!!
  • Cảm ơn bạn đã ủng hộ forum của tôi, và tới đây để làm một dịch giả theo cách của bạn ^^. Tôi không chắc là bạn sẽ dịch hay làm gì đó cho diễn đàn, nhưng chỉ cần bạn vui khi ở đây thì chúng tôi đã mãn nguyện rồi, chân thành cảm ơn !!!
  • Diễn đàn mới thêm chức năng có nút like như facebook và báo xấu, nếu bạn thấy thích hãy bấm nút like để mọi người có thể tăng uy tín cũng như có cơ hội nhận được những huy chương sịn. Báo xấu sẽ giúp người ghi nhận được lỗi của mình cũng như sẽ được admin chuyển bài đó vào thùng rác nếu như đó là spam. vd: bài viết chỉ có hình cảm xúc, bài viết chỉ có mấy chữ, ko rõ nội dung nhằm ghi lấy bài,...

You are not connected. Please login or register

[event]Khởi động cuộc thi: Thiên tài nghe ( kỳ 1)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Kelvin Kingleon

Kelvin Kingleon
Administrator
Administrator
Đây là forum toàn người ăn không ngồi nối từ tiêng anh ==" nên admin ra cuộc thi cho ae so tài nghe một phen.Nếu như số người đăng kí tham gia chẵn thì sẽ bắt cặp ra đấu, nếu lẻ thì đấu chung cho vui vậy ^^. Phần thưởng :
giải nhất: 500 gold + 1 huy chương [You must be registered and logged in to see this image.]
giải nhì: 300 gold + 1 huy chương [You must be registered and logged in to see this image.]
giải ba: 100 gold + 1 huy chương [You must be registered and logged in to see this image.]

thể lệ: admin sẽ ra 1 bài nghe ko ghi tên bài sau đó, thành viên nghe và chép lại lời của bài nghe đó, ko cần ghi 1 mạch hay ghi hết bài, chỉ cần ghi tối thiểu 5 câu mà bạn chắc chắn đã nghe chính xác
Đơn đăng kí:

https://translatorsteam.forumvi.com

Kelvin Kingleon

Kelvin Kingleon
Administrator
Administrator
thông báo thêm sau 3 ngày kể từ ngày thông báo nếu ko có ai đăng kí thì admin sẽ chia đôi mỗi người 1 nửa phần thưởng ^^, nếu sau 3 ngày kể từ ngày thông báo mà chỉ có 1 người đăng kí thì phần thưởng chia ba mỗi người một phần ^^

https://translatorsteam.forumvi.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]